Myndband
Upplýsingar
| Vörunúmer: | DAZ-BOX |
| Stærð vöru: | 410x200x120mm |
| Litur: | Silfur |
| Rými: | 2500 ml |
| Efni: | Málmur með duftlökkun |
| Útdráttartími: | 0,2-0,5 sekúndur |
| Dreifingarfjarlægð | 1,5-3 tommur |
| Uppsetning: | Borðplata/veggfest/gólfstandur |
| Tegund dælu: | Dropi/úði/froða valfrjálst |
| Rafmagnsveita 1: | Rafmagnsstraumur |
| Rafmagnsveita 2: | 4*C stærð rafhlöður |
| Löng rafhlöðulíftími: | >30.000 hringrásir |
| Skírteini | CE, RoHS, FCC |
| Pökkun: | 1 stk/brún kassi; 2 stk/öskju |
| Stærð öskju: | 45,5X25X18,5 cm |
| NV/GV: | 2,80/3,15 kg |
| Pökkunarlisti | |
| skammtari | 1 |
| USB snúra | 1 |
| Handbók | 1 |
| Stuðningsspenni | 1 |
| Skrúfur fyrir veggfestingar | 2 |

Algengar spurningar
Sp.: Getum við pantað bara sýnishorn til prófunar áður en við leggjum inn pöntun?
A: Jú, sýnishornspöntun er ásættanleg fyrir okkur.
Sp.: Hvaða greiðslumáta samþykkir þú?
A: Staðlaðir skilmálar: T/T fyrirfram. Stórar upphæðir: L/C við sjón.
Lítil upphæð eins og sýnishornsgjöld: Paypal og Western Union.
Sp.: Hvernig sendið þið venjulega vörurnar? Og hversu langan tíma tekur það að afhenda þær?
A: Fyrir sýnishorn og litlar pantanir, með hraðsendingu, tekur það venjulega 3-5 daga. Fyrir stórar pantanir, ef þú þarft á þeim að halda áríðandi, getum við sent vörur með flugi. Ef þú vilt spara flutningskostnað getum við sent þær sjóleiðis, tekur það um 30-50 daga, allt eftir áfangastað.
Sp.: Get ég búið til merkið okkar á vöru og umbúðir? Hvernig ætti ég að gera það?
A: Vinsamlegast sendið okkur hágæða LOGO skrár og kröfur, við munum gera teikningar fyrir þig til staðfestingar. Eftir að við höfum fengið staðfestingu frá þér munum við gera 2-3 sýni fyrir þig til staðfestingar aftur.
Frá stofnun hefur verksmiðjan okkar þróað vörur í heimsklassa með því að fylgja meginreglunni.
gæði í fyrsta sæti. Vörur okkar hafa áunnið sér gott orðspor í greininni og notið trausts meðal nýrra sem gamalla viðskiptavina.