Eiginleikar
Sjálfvirk skynjarastýring: Snertilaus handsóttthreinsivél er hönnuð til að nota handsóttthreinsiefni eða alkóhól og gefa sjálfvirka úðaskammt, sem gerir kleift að sótthreinsa hendur fljótt og auðveldlega og útrýma krossmengun og ná fram bestu mögulegu handhreinlæti.
Þægilegt og hreinlætislegt: Settu einfaldlega höndina undir skynjarann til að ræsa sápuskammtarann, þú getur komið í veg fyrir krosssmit án þess að snerta sápuskammtarann. Hentar fyrir opinbera staði eins og skrifstofur, hótel, sjúkrahús, læknastofnanir, skóla o.s.frv.
Upplýsingar
| Vörunúmer: | F1307 |
| Stærð vöru: | 120x120x260 mm |
| Litur: | Hvítt |
| Rými: | 1000 ml |
| Efni: | 100% ólífrænt ABS verkfræðiplast |
| Flaska: | Endurfyllanlegt |
| Þyngd vöru: | 0,90 kg |
| Knúið af: | 4 stk. C-stærðar rafhlöður eða 110V/220V millistykki * Rafhlöður fylgja ekki með |
| Uppsetning: | Veggfestur/gólfstandur |
| Tegund dælu: | Valfrjálst (úða-/dropa-/froðudæla) |
| Notkunarskammtur: | 1-vökvadæla: 1 ml í hvert skipti |
| 2-froðudæla: 0,8 ml í hvert skipti | |
| 3 úðadæla: 0,8 ml í hvert skipti | |
| Skírteini: | CE, ROHS, FCC |
| Pökkun: | 1 stk/brún kassi; 15 stk/öskju |
| Stærð öskju: | 65,5X41X29cm |
| NV/GV: | 13,80/14,50 kg |
Pökkunarlisti:
Skammtari x1
USB snúra x1
Handbók x1
Skrúfur fyrir veggfestingar x2
Stuðningsspenna x 1
Athugasemdir: Rafhlöður og USB-millistykki fylgja ekki með í pakkanum
Gæðatrygging:
1. Sérhver framleiðsluferli er skoðað af gæðaeftirlitsteymi okkar
2. Gæði eru tryggð af faglegum verkfræðingi
3. CE, FCC, ROHS vottorð samþykkt og hafa einkaleyfi í eigu einkaleyfa
Þjónusta við viðskiptavini
1. Fyrirspurn þinni varðandi vörur okkar eða verð verður svarað innan sólarhrings.
2. Haltu áfram að upplýsa viðskiptavini okkar um framleiðsluferlið og aðstoða við að skipuleggja gæðaeftirlit ef þörf krefur.
3. Eins árs ábyrgð og ábyrg þjónusta eftir sölu.
4. Faglegt sölu- og verkfræðiteymi til að tryggja góða kaupupplifun.
Frá stofnun hefur verksmiðjan okkar þróað vörur í heimsklassa með því að fylgja meginreglunni.
gæði í fyrsta sæti. Vörur okkar hafa áunnið sér gott orðspor í greininni og notið trausts meðal nýrra sem gamalla viðskiptavina.