Myndband
Upplýsingar
| Vörunúmer: | F1303 Ryðfrítt stál |
| Stærð vöru: | 120x120x260 mm |
| Litur: | Hvítt |
| Rými: | 1000 ml |
| Efni: | Ryðfrítt stál |
| Flaska: | Endurfyllanlegt |
| Þyngd vöru: | 1,25 kg |
| Knúið af: | 4*C rafhlöður eða 110V/220V millistykki |
| Uppsetning: | Veggfestur/gólfstandur |
| Tegund dælu: | Valfrjálst (úða-/dropa-/froðudæla) |
| Skammtur dælu: | 1-vökvadæla: 1 ml í hvert skipti |
| 2-froðudæla: 0,8 ml í hvert skipti | |
| 3 úðadæla: 0,8 ml í hvert skipti | |
| Skírteini: | CE, ROHS, FCC |
| Pökkun: | 1 stk/brún kassi; 15 stk/öskju |
| Stærð öskju: | 65,5X41X29cm |
| NV/GV: | 19,50/20,50 kg |
Pökkunarlisti:
Skammtari x1
USB snúra x1
Handbók x1
Stuðningsspenni x1
Skrúfur fyrir veggfestingar x2
Umsókn:
Sjálfvirkur snertilaus sápusprauti frá Siweiyi er mikið notaður til sótthreinsunar á höndum á heimilum, skrifstofum, hótelum, verslunarmiðstöðvum, skólum, sjúkrahúsum o.s.frv., fáanlegur fyrir einstaklinga og almenning.
Algengar spurningar
Sp.: Er gæði tryggt?
A: Við höfum meira en 10 ára reynslu af framleiðslu og sölu og allar vörur eru með 12 mánaða ábyrgð.
Sp.: Getum við pantað bara sýnishorn til prófunar áður en við leggjum inn pöntun?
A: Jú, sýnishornspöntun er ásættanleg fyrir okkur.
Sp.: Hvaða greiðslumáta samþykkir þú?
A: Staðlaðir skilmálar: T/T fyrirfram. Stórar upphæðir: L/C við sjón.
Lítil upphæð eins og sýnishornsgjöld: Paypal og Western Union.
Sp.: Hvernig sendið þið venjulega vörurnar? Og hversu langan tíma tekur það að afhenda þær?
A: Fyrir sýnishorn og litlar pantanir, með hraðsendingu, tekur það venjulega 3-5 daga. Fyrir stórar pantanir, ef þú þarft á þeim að halda áríðandi, getum við sent vörur með flugi. Ef þú vilt spara flutningskostnað getum við sent þær sjóleiðis, tekur það um 30-50 daga, allt eftir áfangastað.
Sp.: Tekur þú við OEM og ODM?
A: Já, við getum sérsniðið vörurnar, merkimiðana, pakkann.
Frá stofnun hefur verksmiðjan okkar þróað vörur í heimsklassa með því að fylgja meginreglunni.
gæði í fyrsta sæti. Vörur okkar hafa áunnið sér gott orðspor í greininni og notið trausts meðal nýrra sem gamalla viðskiptavina.