Eiginleikar
Sjálfvirk skynjarastýring: Snertilaus sjálfvirki sápusprautinn er hannaður til að nota handspritt eða áfengi og gefa sjálfvirka skömmtun úðans, sem gerir kleift að sótthreinsa hendur fljótt og auðveldlega og útrýma krossmengun og ná fram bestu mögulegu handhreinlæti.
Rafhlaðaknúið: Þessi sprittsápusprauta er knúin með rafhlöðum, einnig með millistykki. (Ekki með hleðslutæki og rafhlöðum)
Þægilegt og hreinlætislegt: Settu einfaldlega höndina undir skynjarann til að ræsa sápuskammtarann, þú getur komið í veg fyrir krosssmit án þess að snerta sápuskammtarann. Hentar fyrir opinbera staði eins og skrifstofur, hótel, sjúkrahús, læknastofnanir, skóla o.s.frv.
Upplýsingar
| Tæknilegar breytur | |
| Gerðarnúmer | F1407 |
| Rafhlaða | 4 x C-stærð rafhlöður eða USB snúra |
| Efni | Fyrsta flokks ABS + HDPE, ekki endurunnið |
| Litur | hvítt, hægt er að aðlaga aðra liti |
| Stærð | 121,7x131,5x302 mm |
| Rými | 2500 ml |
| Þyngd vöru | 0,95 kg |
| Pökkun | 1 stk/innri kassi; 10 stk/öskju |
| Stærð öskju | 81X33X36,5 cm |
| Tegundir stúta | Valfrjálst (úða-/dropa-/froðudæla) |
| Staðsetning | Veggfesting, skrifborðsstandur, þrífótsstandur |
Inniheldur:
Skammtari x1
USB snúra x1
Handbók x1
Stuðningsspenni x1
Skrúfur fyrir veggfestingar x2
Athugasemdir: Rafhlöður og hleðslutæki fylgja ekki með í pakkanum
Umsókn:
Sjálfvirkur snertilaus sápusprauti frá Siweiyi er mikið notaður til sótthreinsunar á höndum á heimilum, skrifstofum, hótelum, verslunarmiðstöðvum, skólum, sjúkrahúsum o.s.frv., fáanlegur fyrir einstaklinga og almenning.
Þjónusta við viðskiptavini
1. Fyrirspurn þinni varðandi vörur okkar eða verð verður svarað innan sólarhrings.
2. Haldið áfram að upplýsa viðskiptavini okkar um framleiðsluferlið og aðstoða við að skipuleggja gæðaeftirlit ef þörf krefur.
3. Eins árs ábyrgð og ábyrg þjónusta eftir sölu.
4. Faglegt sölu- og verkfræðingateymi til að tryggja góða kaupupplifun.
Frá stofnun hefur verksmiðjan okkar þróað vörur í heimsklassa með því að fylgja meginreglunni.
gæði í fyrsta sæti. Vörur okkar hafa áunnið sér gott orðspor í greininni og notið trausts meðal nýrra sem gamalla viðskiptavina.