Myndband
Upplýsingar
| Vörunúmer: | K9 Pro Plus með Wifi frá Tuya appinu |
| Stærð vöru: | 121,7 × 131,5 × 302 mm |
| Spenna: | 5V 2A |
| Rými: | 1200 ml |
| Mæling á fjarlægð: | 2-10 cm |
| Hljóðstyrkur: | Stillanlegt á 1-4 stigum |
| Skammtar: | 0,1-2 ml stillanleg |
| Uppsetning: | Veggfesting, skrifborðsstandur, þrífótsstandur |
| Tegund dælu: | Valfrjálst (úða-/dropa-/froðudæla) |
| Mælisvið: | 30℃-39℃ (86℉-102,2℉) |
| Viðvörunarhitastig: | Stillanlegt |
| Skírteini: | CE, ROHS, FCC |
| Útvarpað á 18 tungumálum: | |
| Kínverska, enska, spænska, japanska, portúgalska, kóreska, þýska, franska, rússneska, ítalska, arabíska, túrkneska, taílenska, kambódíska, indónesíska, bengalska, hindí, víetnamska | |
| Pökkun: | 1 stk/litakassi; 9 stk/öskju |
| Litakassi inniheldur: | 1x skammtari, 1x lekabakki, 1x handbók, 1x USB snúra, 2x veggskrúfur. |
| Stærð litakassans: | 15,5 × 15,5 × 31,5 cm |
| Stærð öskju: | 49x495x36 cm |
| NV/GV: | 9,45/11,60 kg |
| Kostir: | |
| * Skipta um tungumál | * Stillanlegur skammtur |
| * Stillanlegt hljóðstyrkur | * Skrá hitamælingargögn |
| * Stilling á afkastagetu | * Eitt forrit getur stjórnað mörgum aðgerðum |

Sjálfvirk skynjarastýring: Þessi snertilausi handsprittdreifari er hannaður til að úða handspritt eða áfengi og gefa sjálfvirka skömmtun úðans, sem gerir kleift að sótthreinsa hendur fljótt og auðveldlega og útrýma krossmengun og ná fram bestu mögulegu handhreinlæti.
Veggfestur stíll: Sápusprautari á vegg virkar vel til að halda borðfletinum hreinum.
Rafhlaðaknúið og endurhlaðanlegt: Þessi sprittsápusprauti er knúinn með rafhlöðum, einnig með millistykki. (Ekki með hleðslutæki og rafhlöðum)
Þráðlaust net í boði: það er stutt af Tuya appinu sem þú getur hlaðið niður í farsímana þína. Með því geturðu stjórnað öllum aðgerðum, auðveldlega og þægilega.
Frá stofnun hefur verksmiðjan okkar þróað vörur í heimsklassa með því að fylgja meginreglunni.
gæði í fyrsta sæti. Vörur okkar hafa áunnið sér gott orðspor í greininni og notið trausts meðal nýrra sem gamalla viðskiptavina.