Stórt rúmmál: Þessi sjálfvirki handhreinsiefnisdreifari er með 1000 ml rúmmál, hentugur fyrir notkun ýmissa sótthreinsandi vökva og handhreinsiefna, til daglegrar notkunar og faglegrar notkunar, fullkominn fyrir heimili, hótel, sjúkrahús eða aðra opinbera staði.
Þægilegt og hreinlætislegt: Settu einfaldlega höndina undir skynjarann til að ræsa sápuskammtarann, þú getur komið í veg fyrir krosssmit án þess að snerta sápuskammtarann. Hentar fyrir opinbera staði eins og skrifstofur, hótel, sjúkrahús, læknastofnanir, skóla o.s.frv.

| Vörunúmer: | F1307 með gólfstandi |
| Stærð sápuskammta: | 120x120x260 mm |
| Litur sápuskammtara: | Hvítt |
| Sápuskammtargeta: | 1000 ml |
| Efni sápuskammtara: | 100% ólífrænt ABS verkfræðiplast |
| Sápuflaska: | Endurfyllanlegt |
| Þyngd sápusprautu: | 0,90 kg |
| Knúið af: | 4*C rafhlöður eða 110V/220V millistykki |
| Gólfstandur: | Bakkaefni: Málmur með duftlökkun Efni rörs: Ál með duftlökkun Efni grunns stands: Stál með duftlökkun |
| Tegund dælu: | Valfrjálst (úða-/dropa-/froðudæla) |
| Notkunarskammtur: | 1-vökvadæla: 1 ml í hvert skipti |
| 2-froðudæla: 0,8 ml í hvert skipti | |
| 3 úðadæla: 0,8 ml í hvert skipti | |
| Skírteini: | CE, ROHS, FCC |
| Pökkun: | 1 sett/öskju |
| Stærð öskju: | 36X34X20cm |
| NV/GV: | 5,6/6,2 kg |
Frá stofnun hefur verksmiðjan okkar þróað vörur í heimsklassa með því að fylgja meginreglunni.
gæði í fyrsta sæti. Vörur okkar hafa áunnið sér gott orðspor í greininni og notið trausts meðal nýrra sem gamalla viðskiptavina.