Stórt rúmmál: Þessi sjálfvirki handhreinsiefnisdreifari er með stórt rúmmál, 1200 ml, hentar vel fyrir ýmsa sótthreinsandi vökva og handhreinsiefni, til daglegrar notkunar og faglegrar notkunar, fullkominn fyrir heimili, hótel, sjúkrahús eða aðra opinbera staði.
Þægilegt og hreinlætislegt: Settu einfaldlega höndina undir skynjarann til að ræsa sápuskammtarann, þú getur komið í veg fyrir krosssmit án þess að snerta sápuskammtarann. Hentar fyrir opinbera staði eins og skrifstofur, hótel, sjúkrahús, læknastofnanir, skóla o.s.frv.
Sjálfvirk skynjarastýring: Snertilaus handsóttthreinsivél er hönnuð til að nota handsóttthreinsiefni eða alkóhól og gefa sjálfvirka úðaskammt, sem gerir kleift að sótthreinsa hendur fljótt og auðveldlega og útrýma krossmengun og ná fram bestu mögulegu handhreinlæti.


| Vörunúmer: | K9 Pro tvöfaldur |
| Stærð vöru: | 121,7 × 131,5 × 302 mm |
| Spenna: | 5V 2A |
| Rými: | 1200 ml |
| Mæling á fjarlægð: | 2-10 cm |
| Hljóðstyrkur: | Stillanlegt á 1-4 stigum |
| Skammtar: | 0,1-2 ml stillanleg |
| Uppsetning: | Veggfesting, skrifborðsstandur, þrífótsstandur |
| Tegund dælu: | Valfrjálst (úða-/dropa-/froðudæla) |
| Mælisvið: | 30℃-39℃ (86℉-102,2℉) |
| Viðvörunarhitastig: | Stillanlegt |
| Skírteini: | CE, ROHS, FCC |
| Útvarpað á 18 tungumálum: | |
| Kínverska, enska, spænska, japanska, portúgalska, kóreska, þýska, franska, rússneska, ítalska, arabíska, túrkneska, taílenska, kambódíska, indónesíska, bengalska, hindí, víetnamska | |
| K9 Pro tvöfaldur pakki: | 1 stk/litakassi; 9 stk/öskju |
| Ein litakassi inniheldur: 1x skammtara, 1x dropabakka, 1x handbók, 1x USB snúru og 2x veggskrúfur. | |
| 15,5 × 15,5 × 31,5 cm | |
| 49x495x35cm | |
| 9,45/11,60 kg | |
| Gólfstandapakki: | 1 stk/brún kassi; 6 stk/öskju |
| 62X22X36cm | |
| 21/22 kg | |
Frá stofnun hefur verksmiðjan okkar þróað vörur í heimsklassa með því að fylgja meginreglunni.
gæði í fyrsta sæti. Vörur okkar hafa áunnið sér gott orðspor í greininni og notið trausts meðal nýrra sem gamalla viðskiptavina.