Sjálfvirk skynjarastýring: Snertilaus handsóttthreinsivél er hönnuð til að sprauta með handspritt eða áfengi og gefa sjálfvirka úðaskammt, sem gerir kleift að sótthreinsa hendur fljótt og auðveldlega og ná fram bestu mögulegu handhreinlæti.
Þægilegt og hreinlætislegt: Settu einfaldlega höndina undir skynjarann til að ræsa sápuskammtarann, þú getur komið í veg fyrir krosssmit án þess að snerta sápuskammtarann. Hentar fyrir opinbera staði eins og skrifstofur, hótel, sjúkrahús, læknastofnanir, skóla o.s.frv.


| Vörunúmer: | F18 |
| Spenna: | 5V 2A |
| Rými: | 350 ml |
| Mæling á fjarlægð: | 2-10 cm |
| Hljóðstyrkur: | Stillanlegt á 1-4 stigum |
| Skammtar: | 0,1-2 ml stillanleg |
| Uppsetning: | Veggfesting, skrifborðsstandur, þrífótsstandur |
| Tegund dælu: | Valfrjálst (úða-/dropa-/froðudæla) |
| Mælisvið: | 0℃-42℃ (0℉-107,6℉) |
| Vinnuhitastig: | 10-40℃ (50℉-104℉) |
| Viðvörunarhitastig: | Stillanlegt (37,3-39 ℃) |
| Knúið af: | AA rafhlaða, 18650 rafhlaða, gerð C rafhlaða |
| Skírteini: | CE, ROHS, FCC |
| Útvarpað á 18 tungumálum: | |
| Kínverska, enska, spænska, japanska, portúgalska, kóreska, þýska, franska, rússneska, ítalska, arabíska, túrkneska, taílenska, kambódíska, indónesíska, bengalska, hindí, víetnamska | |
| F18 pakkinn: | 1 stk/litakassi; 12 stk/öskju |
| Ein litakassi inniheldur: 1x skammtara, 1x dropabakka, 1x handbók, 1x USB snúru og 2x veggskrúfur. | |
| 14x14x30 cm | |
| 57 × 44,5 × 30,5 cm | |
| 9,80/12,90 kg | |
| Þrífótarpakki: | 1 stk/brún kassi; 20 stk/öskju |
| 71X38X32cm | |
| 15,8/16,5 kg | |
Frá stofnun hefur verksmiðjan okkar þróað vörur í heimsklassa með því að fylgja meginreglunni.
gæði í fyrsta sæti. Vörur okkar hafa áunnið sér gott orðspor í greininni og notið trausts meðal nýrra sem gamalla viðskiptavina.