Sjálfvirk skynjarastýring: Snertilaus handsóttthreinsivél er hönnuð til að sprauta með handspritt eða áfengi og gefa sjálfvirka úðaskammt, sem gerir kleift að sótthreinsa hendur fljótt og auðveldlega og ná fram bestu mögulegu handhreinlæti.
Þægilegt og hreinlætislegt: Settu einfaldlega höndina undir skynjarann til að ræsa sápuskammtarann, þú getur komið í veg fyrir krosssmit án þess að snerta sápuskammtarann. Hentar fyrir opinbera staði eins og skrifstofur, hótel, sjúkrahús, læknastofnanir, skóla o.s.frv.
| Vörunúmer: | DAZ-BOX með gólfstandi |
| Stærð vöru: | 410x200x120mm |
| Litur: | Silfur |
| Rými: | 2500 ml |
| Efni: | Málmur með duftlökkun |
| Útdráttartími: | 0,2-0,5 sekúndur |
| Dreifingarfjarlægð | 1,5-3 tommur |
| Gólfstandur: | Bakkaefni: Málmur með duftlökkun Efni rörs: Ál með duftlökkun Efni grunns stands: Stál með duftlökkun |
| Tegund dælu: | Dropi/úði/froða valfrjálst |
| Rafmagnsveita 1: | Rafmagnsstraumur |
| Rafmagnsveita 2: | 4*C stærð rafhlöður |
| Löng rafhlöðulíftími: | >30.000 hringrásir |
| Skírteini | CE, RoHS, FCC |
| Pökkun: | 1 sett/öskju |
| Stærð öskju: | 47X36,5X39,5 cm |
| NV/GV: | 9,5/10,35 kg |




Frá stofnun hefur verksmiðjan okkar þróað vörur í heimsklassa með því að fylgja meginreglunni.
gæði í fyrsta sæti. Vörur okkar hafa áunnið sér gott orðspor í greininni og notið trausts meðal nýrra sem gamalla viðskiptavina.