| Stærð | 126,2*182,2*271,5 mm |
| Efni | PP plast |
| Litur | Hvítt |
| Rými | 1000 ml |
| Aflgjafi | AA/18650 rafhlöður og USB rafmagnstæki |
| Innifalið | skammtari x1 |
| USB snúra x1 | |
| Handbók x1 | |
| Stuðningsspenni x1 | |
| Skrúfur fyrir veggfestingar x2 | |
| Lekabakki x1 | |
| Trekt x1 | |
| Bakhlið x1 | |
| Magn í öskju | 12 stk/öskju |
| Stærð aðalkassa | 57×44,5×33,5 cm |
| Þyngd | 12,2 kg/öskju |
| Athugasemdir | Rafhlöður og USB-millistykki fylgja ekki með í pakkanum |


Eiginleikar:
Sjálfvirk skynjarastýring: Snertilaus handsótthreinsandi sápuskammtari er hannaður fyrir handspritt, gel eða alkóhól og veitir sjálfvirka skömmtun úða, sem gerir kleift að sótthreinsa hendur fljótt og auðveldlega og útilokar krossmengun.
Margar staðsetningar: það er hægt að setja það á skjáborð og einnig festa það á vegg eða þrífót, sem er þægilegt að nota á mismunandi stöðum.
Rafhlaðaknúið og endurhlaðanlegt: Þessi sprittsápusprauta er knúin af 4 AA rafhlöðum eða 2 18650 rafhlöðum, einnig hægt að knýja hana með C-snúru. (Ekki með hleðslutæki og rafhlöðum)
Þægilegt og hreinlætislegt: Settu einfaldlega höndina undir skynjarann til að ræsa skammtarann, þú getur komið í veg fyrir krosssmit á áhrifaríkan hátt. Það hentar vel fyrir opinbera staði eins og skrifstofur, hótel, sjúkrahús, læknastofnanir, skóla o.s.frv.
Frá stofnun hefur verksmiðjan okkar þróað vörur í heimsklassa með því að fylgja meginreglunni.
gæði í fyrsta sæti. Vörur okkar hafa áunnið sér gott orðspor í greininni og notið trausts meðal nýrra sem gamalla viðskiptavina.