Ilmúði frá Siweiyi getur hjálpað til við að skapa ilmandi umhverfi á baðherbergjum, hótelum, skrifstofum og sveitabæjum til að bæta loftgæði. Sjálfvirku loftfrískararnir okkar fjarlægja lykt sjálfkrafa. Setjið dós af loftfrískara í og stillið ilmtíðni til að leyfa ykkur að njóta fersks lofts allan tímann.
| Ábyrgð | 12 mánuðir |
| Vörumerki | OEM/ODM |
| Litur | Hvítt |
| Efni | PP plast |
| Rými | 300 ml venjulegur úðabrúsi. |
| Setja upp | skrifborð, veggfest |
| aflgjafi | 2 stk. AA rafhlöður |
| Uppsetning | Með borvél og skrúfum |
| Tími milli úða | 5/15/30 mínútur |
| vinnutími | 24 klukkustundir |
| þyngd vöru | 0,18 kg |
| Stærð | 210*82*92 mm |
| Notkun | skrifstofa, hótel, stofa, salerni o.s.frv. |

Sem ungt teymi með hæfileikaríkum meðlimum höfum við sameiginlegt markmið: að bjóða upp á hágæða vörur og trausta þjónustu. Undir forystu Kyle og Thomas erum við sameinuð sem fjölskylda. Þróun hópsins hefur verið studd af þeim: Heiðarleiki, nýsköpun, ábyrgð og samvinna.
Hápunktur gæðaeftirlits hjá Siweiyi
Gæði eru Siweiyi afar mikilvæg. Þau auka alhliða styrk okkar. Við vonumst til að bjóða upp á hágæða vörur og skapa vinningssambönd við viðskiptavini.
Við notum hátæknilega framleiðslubúnað og framleiðsluferli sem uppfylla AQL staðalinn. Allar vörur okkar hafa verið vottaðar af RoHs, CE, FCC, KC, o.s.frv.
IQC og OQC teymi okkar tryggja að hvert framleiðslustig uppfylli ströngustu gæðastaðla. Frá hráefnum og varahlutum til fullunninna vara er hvert ferli vandlega skoðað. Aðeins þegar vörur standast 100% skoðunina er hægt að fara í næsta skref.
Prófun á fullunnum vörum, svo sem aflgjafa, hitastillingu og mælingum, dæluvirkni o.s.frv., 100% staðist
Um okkur
Shenzhen Siweiyi Technology Co., Ltd er reyndur framleiðandi staðsettur í Shenzhen í Kína. Við býr yfir háþróaðri framleiðsluvélum, reynslumiklu rannsóknar- og þróunarteymi og verksmiðju sem nær yfir 3000 metra stærð. Við framleiðum aðallega mismunandi handsprittdreifara.
Frá stofnun hefur verksmiðjan okkar þróað vörur í heimsklassa með því að fylgja meginreglunni.
gæði í fyrsta sæti. Vörur okkar hafa áunnið sér gott orðspor í greininni og notið trausts meðal nýrra sem gamalla viðskiptavina.