Myndband
Upplýsingar
| Vörunúmer: | K9 Pro Plus |
| Stærð vöru: | 121,7 × 131,5 × 302 mm |
| Spenna: | 5V 2A |
| Rými: | 1200 ml |
| Mæling á fjarlægð: | 2-10 cm |
| Hljóðstyrkur: | Stillanlegt á 1-4 stigum |
| Skammtar: | 0,1-2 ml stillanleg |
| Uppsetning: | Veggfesting, skrifborðsstandur, þrífótsstandur |
| Tegund dælu: | Valfrjálst (úða-/dropa-/froðudæla) |
| Mælisvið: | 30℃-39℃ (86℉-102,2℉) |
| Viðvörunarhitastig: | Stillanlegt |
| Skírteini: | CE, ROHS, FCC |
| Útvarpað á 18 tungumálum: | |
| Kínverska, enska, spænska, japanska, portúgalska, kóreska, þýska, franska, rússneska, ítalska, arabíska, túrkneska, taílenska, kambódíska, indónesíska, bengalska, hindí, víetnamska | |
| Pökkun: | 1 stk/litakassi; 9 stk/öskju |
| Litakassi inniheldur: | Skammtari x1, USB snúra x1, Handbók x1, Stuðningsspenna x1 Skrúfur fyrir veggfestingar x2 Lekabakki x1 Trekt x1 Bakhlið x1 Magn í öskju: 9 stk/öskju Stærð aðalkassa: 49x49x36 cm Þyngd: 11,6 kg/öskju Athugasemdir: Rafhlöður og USB-millistykki fylgja ekki með í pakkanum |
| Stærð litakassans: | 15,5 × 15,5 × 31,5 cm |
| Stærð öskju: | 49x495x36 cm |
| NV/GV: | 9,45/11,60 kg |
Eiginleikar:
1. Hægt að setja á borð, vegg, þrífót
2. Styður 18 tungumál
3. Aflgjafar: USB, 4 stk. AA eða 2 stk. 18650 rafhlöður
4. Einkaleyfi í eigu einkaleyfis, CE, ROHS, FCC samþykkt
5. Fjölnotastútar: úði, dropi, froða
7. OEM og ODM í boði


Þjónusta við viðskiptavini:
1. Fyrirspurn þinni varðandi vörur okkar eða verð verður svarað innan sólarhrings.
2. Haldið áfram að upplýsa viðskiptavini okkar um framleiðsluferlið og aðstoða við að skipuleggja gæðaeftirlit ef þörf krefur.
3. Eins árs ábyrgð og ábyrg þjónusta eftir sölu.
4. Faglegt sölu- og verkfræðingateymi til að tryggja góða kaupupplifun.
Gæðatrygging:
1. Sérhver framleiðsluferli er skoðað af gæðaeftirlitsteymi okkar
2. Gæði eru tryggð af faglegum verkfræðingi
3.CE, FCC, ROHS vottorð samþykkt og hafa einkaleyfi í eigu einkaleyfa
4. Eins árs ábyrgð
Frá stofnun hefur verksmiðjan okkar þróað vörur í heimsklassa með því að fylgja meginreglunni.
gæði í fyrsta sæti. Vörur okkar hafa áunnið sér gott orðspor í greininni og notið trausts meðal nýrra sem gamalla viðskiptavina.