Myndband
Eiginleikar:
Langdræg hitamæling: Með hágæða skynjara að innan getur K9 Pro F fljótandi sápuhitamælirinn fylgst með hitastigi allt að 3 m, mjög hentugur til notkunar á almenningssvæðum, eins og í skólum, hótelum, sjúkrahúsum, verslunarmiðstöðvum o.s.frv.
Vegghengdur stíll: Sjálfvirkur sótthreinsiefnisdreifari á vegg virkar vel til að halda borðfletinum hreinum og lausum við óreiðu.
Rafhlaðaknúið og endurhlaðanlegt: Þessi sprittsápusprauta gengur fyrir AA eða 18650 rafhlöðum og getur einnig verið knúinn með millistykki. (Ekki með hleðslutæki og rafhlöðum).
Þægilegt og hreinlætislegt: Settu einfaldlega höndina undir skynjarann til að ræsa sjálfvirka sápuskammtarann, þú getur komið í veg fyrir krosssmit án þess að snerta sápuskammtarann. Hentar fyrir opinbera staði eins og skrifstofur, hótel, sjúkrahús, læknastofnanir, skóla o.s.frv. Það mælir hitastig handa og ennis á sama tíma.


| Vörunúmer: | K9 Pro F |
| Stærð vöru: | 121,7 × 131,5 × 302 mm |
| Spenna: | 5V 2A |
| Rými: | 1200 ml |
| Mæling á fjarlægð: | 3m |
| Hljóðstyrkur: | Stillanlegt á 1-4 stigum |
| Skammtar: | 0,1-2 ml stillanleg |
| Uppsetning: | Veggfesting, skrifborðsstandur, þrífótsstandur |
| Tegund dælu: | Valfrjálst (úða-/dropa-/froðudæla) |
| Mælisvið: | 30℃-39℃ (86℉-102,2℉) |
| Viðvörunarhitastig: | Stillanlegt |
| Skírteini: | CE, ROHS, FCC |
| Útvarpað á 18 tungumálum: | |
| Kínverska, enska, spænska, japanska, portúgalska, kóreska, þýska, franska, rússneska, ítalska, arabíska, túrkneska, taílenska, kambódíska, indónesíska, bengalska, hindí, víetnamska | |
| Pökkun: | 1 stk/litakassi; 9 stk/öskju |
| Litakassi inniheldur: | Skammtari x1 USB snúra x1 Handbók x1 Stuðningsspenna x1 Skrúfur fyrir veggfestingu x2 Lekabakki x1 Trekt x1 Bakhlið x1 Magn í kassa: 9 stk/kassaStærð aðalkassa: 49x495x35 cmÞyngd: 11,6 kg/öskju Athugasemdir: Rafhlöður og USB-millistykki fylgja ekki með í pakkanum |
| Stærð litakassans: | 15,5 × 15,5 × 31,5 cm |
| Stærð öskju: | 49x495x35cm |
| NV/GV: | 9,45/11,60 kg |
| Vörunúmer: | K9 Pro F |
| Stærð vöru: | 121,7 × 131,5 × 302 mm |
| Spenna: | 5V 2A |
| Rými: | 1200 ml |
| Mæling á fjarlægð: | 3m |
| Hljóðstyrkur: | Stillanlegt á 1-4 stigum |
| Skammtar: | 0,1-2 ml stillanleg |
| Uppsetning: | Veggfesting, skrifborðsstandur, þrífótsstandur |
| Tegund dælu: | Valfrjálst (úða-/dropa-/froðudæla) |
| Mælisvið: | 30℃-39℃ (86℉-102,2℉) |
| Viðvörunarhitastig: | Stillanlegt |
| Skírteini: | CE, ROHS, FCC |
| Útvarpað á 18 tungumálum: | |
| Kínverska, enska, spænska, japanska, portúgalska, kóreska, þýska, franska, rússneska, ítalska, arabíska, túrkneska, taílenska, kambódíska, indónesíska, bengalska, hindí, víetnamska | |
| Pökkun: | 1 stk/litakassi; 9 stk/öskju |
| Litakassi inniheldur: | Skammtari x1 USB snúra x1 Handbók x1 Stuðningsspenna x1 Skrúfur fyrir veggfestingu x2 Lekabakki x1 Trekt x1 Bakhlið x1 Magn í kassa: 9 stk/kassaStærð aðalkassa: 49x495x35 cmÞyngd: 11,6 kg/öskju Athugasemdir: Rafhlöður og USB-millistykki fylgja ekki með í pakkanum |
| Stærð litakassans: | 15,5 × 15,5 × 31,5 cm |
| Stærð öskju: | 49x495x35cm |
| NV/GV: | 9,45/11,60 kg |
Frá stofnun hefur verksmiðjan okkar þróað vörur í heimsklassa með því að fylgja meginreglunni.
gæði í fyrsta sæti. Vörur okkar hafa áunnið sér gott orðspor í greininni og notið trausts meðal nýrra sem gamalla viðskiptavina.