Myndband
Eiginleikar:
Sjálfvirk skynjarastýring: Snertilaus handsótthreinsandi sápusprautan er hönnuð til að sprauta í handspritt eða áfengi og gefa sjálfvirka úðaskammt, sem gerir kleift að sótthreinsa hendur fljótt og auðveldlega og útrýma krossmengun og ná fram bestu mögulegu handhreinlæti.
Vegghengdur stíll: Vegghengdur sótthreinsiefnisdreifari virkar vel til að halda borðfletinum hreinum.
Rafhlaðaknúið og endurhlaðanlegt: Þessi sprittsápusprauti er knúinn af rafhlöðum og einnig er hægt að knýja hann með millistykki. (Ekki með hleðslutæki og rafhlöðum)
Þægilegt og hreinlætislegt: Settu einfaldlega höndina undir skynjarann til að ræsa sápuskammtarann, þú getur komið í veg fyrir krosssmit án þess að snerta sápuskammtarann. Hentar fyrir opinbera staði eins og skrifstofur, hótel, sjúkrahús, læknastofnanir, skóla o.s.frv. Það mælir hitastig handa og ennis á sama tíma.









| Tæknilegar breytur | |
| Rafhlaða | 4 x AA rafhlöður, 2 x 18650 rafhlöður eða USB |
| Efni | Fyrsta flokks ABS + HDPE, ekki endurunnið |
| Litur | hvítt, hægt er að aðlaga aðra liti |
| Stærð | 121,7 × 131,5 × 302 mm |
| Rými | 1200 ml |
| Nákvæmni | ±0,2°C |
| Umhverfishitastig | 10-40°C (15°C-35°C er best) |
| Mælisvið | 0-50°C |
| Tegund viðvörunar | blikkandi + pípandi „DIDIDI“ |
| Tegundir stúta | Valfrjálst (úða-/dropa-/froðudæla) |
| Staðsetning | Veggfesting, skrifborðsstandur, þrífótsstandur |
Pakkinn inniheldur:
Skammtari x1
USB snúra x1
Handbók x1
Stuðningsspenni x1
Skrúfur fyrir veggfestingar x2
Lekabakki x1
Trekt x1
Bakhlið x1
Magn í öskju: 9 stk/öskju
Stærð aðalkassa: 49x49x36 cm
Þyngd: 11,6 kg/öskju
Athugasemdir: Rafhlöður og USB-millistykki fylgja ekki með í pakkanum
Frá stofnun hefur verksmiðjan okkar þróað vörur í heimsklassa með því að fylgja meginreglunni.
gæði í fyrsta sæti. Vörur okkar hafa áunnið sér gott orðspor í greininni og notið trausts meðal nýrra sem gamalla viðskiptavina.