Sjálfvirki ilmdreifarinn frá Siweiyi er rafhlöðuknúinn úðabrúsi í stöðluðum stærðum sem gefur sjálfkrafa frá sér úðabrúsa með fyrirfram ákveðnu millibili. Hann virkar best þegar hann er festur á vegg að minnsta kosti tveimur metrum frá gólfi.
| Vörunúmer: | ADS05 |
| Stærð vöru: | 212x90x90 mm |
| Litur: | Hvítt |
| Efni: | PP |
| Þyngd vöru: | 185 grömm |
| Millibilstími: | 5 / 15 / 30 mínútur (stillanlegt) |
| Aflgjafi: | 2 x AA rafhlöður (ekki innifaldar) |
| Skammtar: | 0,1 ml |
| Uppsetning: | Veggfest, skrifborð |
| Samhæft úðabrúsa: | 300 ml |
| Stærð samhæfðs úðabrúsa (H x Þvermál): | U.þ.b. 14 x 6,5 cm |
| Umsókn: | heimilisbaðherbergi, almenningssalerni, hótel, veitingastaður og fleira |
| Pakkinn innifalinn:: | 1 x Sjálfvirkur úðabrúsi (rafhlaða og úðabrúsi fylgja ekki með) |
| Skírteini: | CE, ROHS |
| Pökkun: | 24 stk/öskju |
| Stærð öskju: | 50X38X22cm |
| NV/GV: | 4,39/4,98 kg |
Frá stofnun hefur verksmiðjan okkar þróað vörur í heimsklassa með því að fylgja meginreglunni.
gæði í fyrsta sæti. Vörur okkar hafa áunnið sér gott orðspor í greininni og notið trausts meðal nýrra sem gamalla viðskiptavina.